Awọn iroyin Ile-iṣẹ
-
Ìyípadà nínú Ìpamọ́ Tútù: Ìdàgbàsókè Àwọn Fíríìsì Ìran Tó Tẹ̀lé
Nínú ayé oníyára yìí, ìpamọ́ tútù tó gbéṣẹ́ àti tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ti di ohun tó ṣe pàtàkì ju ti ìgbàkígbà rí lọ. Bí ìbéèrè kárí ayé fún ààbò oúnjẹ, ìpamọ́ oògùn, àti ìtútù ilé iṣẹ́ ṣe ń pọ̀ sí i, ilé iṣẹ́ firisa náà ń gbéra pẹ̀lú ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun...Ka siwaju -
Àwọn Ìmúdàgba Nínú Àwọn Ohun Èlò Fíríìjì: Lílo Ọjọ́ Ìwájú Láti Mú Kí Ẹ̀rọ Tútù Dáradára
Bí àwọn ilé iṣẹ́ kárí ayé ṣe ń gbilẹ̀ sí i, ìbéèrè fún àwọn ohun èlò ìtútù tó ti ní ìlọsíwájú ń pọ̀ sí i. Láti iṣẹ́ ṣíṣe oúnjẹ àti ibi ìpamọ́ tútù sí àwọn oògùn àti ètò ìṣiṣẹ́, ìṣàkóso ìwọ̀n otútù tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ṣe pàtàkì fún ààbò, ìfaramọ́, àti dídára ọjà. Ní ìdáhùnpadà, ma...Ka siwaju -
Ìbéèrè fún àwọn fìríìsà àpótí ìṣòwò ní ilé iṣẹ́ oúnjẹ
Bí ilé iṣẹ́ oúnjẹ kárí ayé ṣe ń tẹ̀síwájú láti gbòòrò sí i, ìbéèrè fún àwọn ọ̀nà ìtura tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, tó sì ń lo agbára púpọ̀ ń pọ̀ sí i. Ọ̀kan lára àwọn ohun èlò ìpèsè tí wọ́n ń wá jùlọ ní ẹ̀ka yìí ni firisa àpótí ìtajà. Yálà ní ilé oúnjẹ, ilé kọfí, tàbí ní ilé ńlá...Ka siwaju -
Idi ti awọn firisa iṣowo ṣe pataki fun awọn iṣowo iṣẹ ounjẹ
Nínú ilé iṣẹ́ oúnjẹ tó ń dàgbàsókè, àwọn ọ̀nà ìtọ́jú tó gbéṣẹ́ ṣe pàtàkì fún mímú kí oúnjẹ dára síi àti dín ìdọ̀tí kù. Àwọn fìríìsà ìṣòwò ti di ohun èlò pàtàkì fún àwọn ilé iṣẹ́ bíi ilé oúnjẹ, ilé ìtura, àti àwọn ilé ìtajà ńláńlá, èyí tó ń pèsè ààbò tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé...Ka siwaju -
Ṣe àtúnṣe ìrírí ohun mímu rẹ pẹ̀lú fìríìjì ọtí gilasi kan
Bí ojú ọjọ́ ṣe ń gbóná sí i tí àwọn àpèjọpọ̀ ìta sì ń bẹ̀rẹ̀ sí í gbilẹ̀ sí i, níní fìríìjì ohun mímu pípé láti jẹ́ kí àwọn ohun mímu rẹ tutu àti láti rọrùn láti wọ̀lé ṣe pàtàkì. Wọ inú fìríìjì Glass Door Beer, ojútùú tó dára àti tó gbéṣẹ́ fún gbogbo àìní fìríìjì rẹ, yálà o...Ka siwaju -
Gbé Ibi Ìpamọ́ Ohun Mímú Rẹ Ga Pẹ̀lú Fíríìjì Ilẹ̀kùn Gilasi
Nígbà tí ó bá kan mímú kí ohun mímu rẹ wà ní tútù tí ó sì rọrùn láti wọ̀, firiiji Glass Door Beverage jẹ́ ojútùú pípé fún àwọn ilé gbígbé àti àwọn ilé iṣẹ́. Yálà o jẹ́ olùgbádùn ilé, oníṣòwò, tàbí ẹnìkan tí ó fẹ́ràn ohun mímu tútù lórí ...Ka siwaju -
Ṣíṣe àgbékalẹ̀ ìfihàn ẹran pẹ̀lú ìfihàn ẹran onípele méjì: Ojútùú pípé fún àwọn olùtajà
Nínú ayé títà ọjà tí ń gbilẹ̀ sí i, jíjẹ́ kí àwọn ọjà ẹran jẹ́ tuntun, kí wọ́n hàn gbangba, kí wọ́n sì fà mọ́ àwọn oníbàárà jẹ́ ìpèníjà pàtàkì fún àwọn ilé iṣẹ́ oúnjẹ. Ojútùú tuntun kan tí ó ń gbajúmọ̀ láàárín àwọn olùtajà ẹran ni ìfihàn ẹran onípele méjì. Èyí ...Ka siwaju -
Ṣíṣe àtúnṣe sí ọjà pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìfọṣọ: Ohun pàtàkì fún àwọn ilé-iṣẹ́ òde òní
Nínú àyíká títà ọjà ń yára kánkán lónìí, àwọn ilé iṣẹ́ ń wá ọ̀nà láti mú kí ìrírí rírajà pọ̀ sí i àti láti mú kí ìgbékalẹ̀ ọjà sunwọ̀n sí i. Ọ̀kan lára àwọn ìṣẹ̀dá tuntun tó ṣe pàtàkì jùlọ ní agbègbè yìí ni ìdàgbàsókè àwọn ohun èlò ìtura tí a fi ń ṣe àfihàn. Àwọn ohun èlò yìí tó dára, tó sì gbéṣẹ́...Ka siwaju -
Mu Ifihan Eran Rẹ Dara si Pẹlu Kabinet Ifihan Ere: Bọtini si Tuntun ati Wiwo
Nínú iṣẹ́ oúnjẹ tí ó ń díje, fífi àwọn ọjà rẹ hàn ní ọ̀nà tí ó fani mọ́ra tí ó sì rọrùn láti wọ̀ ṣe pàtàkì. Káàdì ìfihàn ẹran kì í ṣe ojútùú ìpamọ́ tí ó wúlò nìkan, ṣùgbọ́n ó jẹ́ kókó pàtàkì nínú fífi dídára àti ìtútù àwọn ohun tí o ń tà hàn. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé...Ka siwaju -
Ṣe àtúnṣe sí iṣẹ́ rẹ pẹ̀lú fìríìjì ìṣòwò tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé: àṣàyàn tó gbọ́n fún ìtútù àti ìṣiṣẹ́
Nínú ilé iṣẹ́ oúnjẹ tó ń yára kánkán lónìí, ṣíṣe àtúnṣe sí ìtura àti ààbò ọjà kò ṣeé dúnàádúrà. Yálà o ń ṣiṣẹ́ ilé oúnjẹ, káfí, supermarket, tàbí iṣẹ́ oúnjẹ, fìríìjì ìṣòwò jẹ́ ohun èlò pàtàkì tó ní ipa lórí iṣẹ́ ojoojúmọ́ rẹ àti...Ka siwaju -
Àwọn Àǹfààní Àwọn Àfihàn Ìlẹ̀kùn Gilasi fún Àwọn Ààyè Ìtajà
Nínú ọjà ìtajà tí ó ń díje lónìí, ìrísí àti ìgbéjáde jẹ́ àwọn kókó pàtàkì tí ó ń mú kí àwọn oníbàárà ní ìfẹ́ sí i àti láti mú kí títà pọ̀ sí i. Ọ̀kan lára àwọn ọ̀nà tí ó gbéṣẹ́ jùlọ láti fi àwọn ọjà rẹ hàn nígbà tí wọ́n ń pa wọ́n mọ́ ní ààbò àti ìṣètò ni nípa fífi owó pamọ́ sí ìfihàn ìlẹ̀kùn dígí...Ka siwaju -
Àwọn Àǹfààní Àwọn Fíríìsì Ìlẹ̀kùn Gilasi fún Iṣẹ́ Rẹ: Ìdókòwò Ọlọ́gbọ́n
Nínú àyíká títà ọjà ń yára kánkán lónìí, àwọn ilé iṣẹ́ ń wá ọ̀nà láti mú kí ọjà ríran dáadáa àti iṣẹ́ wọn sunwọ̀n síi. Ọ̀kan lára àwọn ọ̀nà tó gbéṣẹ́ jùlọ láti ṣe èyí ni nípa fífi owó pamọ́ sínú fìríìsà ilẹ̀kùn dígí. Yálà o ń ṣiṣẹ́ supermarket...Ka siwaju
