Awọn iroyin

Awọn iroyin

  • Ipa ti awọn ohun elo tutu plug-in ninu firiji iṣowo ode oni

    Ipa ti awọn ohun elo tutu plug-in ninu firiji iṣowo ode oni

    Nínú àwọn ilé iṣẹ́ oúnjẹ àti títà ọjà lóde òní, ṣíṣe àtúnṣe sí ìtura ọjà àti agbára ṣíṣe. Àwọn ohun èlò ìtutù tí a fi ń so mọ́ àwọn ohun èlò ìtutù ti di ojútùú tó wọ́pọ̀ fún àwọn ilé ìtajà ńláńlá, àwọn ilé ìtajà ìrọ̀rùn, àti àwọn olùpín oúnjẹ. Wọ́n parapọ̀ mọ́ ìrìnkiri, ìnáwó tó ń náni, àti ìrọ̀rùn àwọn ohun èlò ìtajà...
    Ka siwaju
  • Lilo Awọn Ohun Amulekun Gilasi

    Lilo Awọn Ohun Amulekun Gilasi

    Nínú ọjà ìtajà àti iṣẹ́ oúnjẹ tí ó ń díje lónìí, ìrísí ọjà, ìtútù, àti agbára ṣíṣe pàtàkì. Àwọn ohun èlò ìtutù ilẹ̀kùn dígí ti di ojútùú pàtàkì fún àwọn ilé ìtajà ńláńlá, àwọn ilé ìtajà ìrọ̀rùn, àti àwọn ilé oúnjẹ. Nípa sísopọ̀ ìfihàn tí ó hàn gbangba, ìtútù tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, àti àwọn ẹ̀rọ ìpamọ́ agbára...
    Ka siwaju
  • Ohun èlò ìtutù ilẹ̀kùn gilasi tí ó hàn gbangba: Ó ń mú kí ìrísí àti ìṣesí ọjà pọ̀ sí i

    Ohun èlò ìtutù ilẹ̀kùn gilasi tí ó hàn gbangba: Ó ń mú kí ìrísí àti ìṣesí ọjà pọ̀ sí i

    Ní àwọn ẹ̀ka ìtajà, àlejò àti iṣẹ́ oúnjẹ, ọ̀nà tí a gbà ń gbé àwọn ọjà kalẹ̀ ní ipa lórí títà àti ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà. Àwọn ohun èlò ìtutù ilẹ̀kùn gilasi tí ó hàn gbangba ń pèsè ojútùú tí ó gbéṣẹ́ nípa sísopọ̀ iṣẹ́ ìtutù pẹ̀lú ìrísí ọjà tí ó ṣe kedere. Àwọn ohun èlò ìtutù wọ̀nyí ṣe pàtàkì fún ọkọ̀ akérò...
    Ka siwaju
  • Lilo Awọn Solusan Aṣọ Aṣọ Afẹfẹ Meji Latọna jijin

    Lilo Awọn Solusan Aṣọ Aṣọ Afẹfẹ Meji Latọna jijin

    Nínú àwọn ilé ìtajà àti àwọn ilé ìtajà ńláńlá lónìí, mímú kí àwọn ọjà tí a gbé kalẹ̀ túbọ̀ rọ̀rùn nígbà tí a bá ń dín agbára kù ṣe pàtàkì fún èrè àti ìdúróṣinṣin. Fíríìjì ìbòjú afẹ́fẹ́ méjì tí ó wà ní ọ̀nà jíjìn ti di ojútùú tí àwọn olùtajà fẹ́ láti...
    Ka siwaju
  • Mu Ifihan ati Lilo Ọja pọ si pẹlu Awọn Atupa Ṣiṣi

    Mu Ifihan ati Lilo Ọja pọ si pẹlu Awọn Atupa Ṣiṣi

    Nínú àwọn ilé iṣẹ́ títà ọjà àti iṣẹ́ oúnjẹ, ṣíṣe àtúnṣe ọjà tuntun nígbàtí ó ń fa àwọn oníbàárà mọ́ra jẹ́ ohun pàtàkì jùlọ. Alága ìfọṣọ jẹ́ ojútùú ìfọṣọ pàtàkì tí ó ń fúnni ní ìrísí ọjà tó dára àti wíwọlé sí i, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tí ó gbajúmọ̀ fún àwọn ilé ìtajà ńláńlá, àwọn ilé ìtajà ìrọ̀rùn,...
    Ka siwaju
  • Ọ̀pọ̀lọpọ̀ Deki: Ṣíṣe àtúnṣe Ìfihàn Ọjà àti Ìpamọ́ Ọjà

    Ọ̀pọ̀lọpọ̀ Deki: Ṣíṣe àtúnṣe Ìfihàn Ọjà àti Ìpamọ́ Ọjà

    Nínú àwọn ẹ̀ka títà ọjà àti iṣẹ́ oúnjẹ tí ó díje, ìrísí ọjà, ìtútù, àti wíwọlé sí ọjà ṣe pàtàkì sí ìdàgbàsókè títà ọjà. Àwọn ẹ̀rọ ìfihàn onípele púpọ̀—àwọn ẹ̀rọ ìfihàn tí a fi sínú fìríìjì tàbí tí kò ní fìríìjì pẹ̀lú àwọn ìpele ìpamọ́ onípele púpọ̀—kó ipa pàtàkì nínú mímú kí ọjà náà túbọ̀ rọrùn àti ìrọ̀rùn fún àwọn oníbàárà...
    Ka siwaju
  • Ifihan Supermarket: Igbelaruge Tita ati Ifaramọ Awọn Onibara

    Ifihan Supermarket: Igbelaruge Tita ati Ifaramọ Awọn Onibara

    Nínú àyíká títà ọjà tí ó ń díje lónìí, ìrísí ọjà àti ìgbéjáde rẹ̀ ṣe pàtàkì. Ìfihàn ọjà tí a ṣe dáradára kì í ṣe pé ó ń fa àwọn oníbàárà mọ́ra nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ń mú kí títà ọjà pọ̀ sí i, ó sì ń mú kí ìdámọ̀ ọjà lágbára sí i. Àwọn ilé iṣẹ́ tí wọ́n ń náwó sí àwọn ìfihàn tí ó dára lè ṣẹ̀dá ìtajà tí ó túbọ̀ wúni lórí ...
    Ka siwaju
  • Àwọn Ìṣẹ̀lẹ̀ Ìfihàn Ṣọ́ọ̀bù: Báwo ni Àwọn Apẹẹrẹ Òde Òní Ṣe Ń Dá Títà àti Ìbáṣepọ̀ Pẹ̀lú Àwọn Oníbàárà Lọ́wọ́

    Àwọn Ìṣẹ̀lẹ̀ Ìfihàn Ṣọ́ọ̀bù: Báwo ni Àwọn Apẹẹrẹ Òde Òní Ṣe Ń Dá Títà àti Ìbáṣepọ̀ Pẹ̀lú Àwọn Oníbàárà Lọ́wọ́

    Nínú ẹ̀ka ìtajà títà tí ó ń díje, àwọn ọgbọ́n ìfihàn àwọn ọjà ní ilé ìtajà ńláńlá ń yára yí padà, wọ́n sì ń di ohun pàtàkì nínú mímú kí àwọn oníbàárà máa bá wọn ṣe pọ̀ sí i àti títà ọjà. Àwọn ọjà ńláńlá kì í ṣe ibi tí a ti ń ra oúnjẹ lásán mọ́; wọ́n jẹ́ àwọn ìrírí tí a ṣe àgbékalẹ̀ wọn tí ó ní ipa lórí ìwà àwọn oníbàárà nípasẹ̀ ètò...
    Ka siwaju
  • Àwọn Ìmúdàgba Ohun Èlò Ìtura: Ìwakọ̀ Ìṣiṣẹ́ àti Ìdúróṣinṣin nínú Ilé-iṣẹ́ Ẹ̀wọ̀n Tútù

    Àwọn Ìmúdàgba Ohun Èlò Ìtura: Ìwakọ̀ Ìṣiṣẹ́ àti Ìdúróṣinṣin nínú Ilé-iṣẹ́ Ẹ̀wọ̀n Tútù

    Bí ìbéèrè kárí ayé fún àwọn ọ̀nà ìtọ́jú òtútù tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ṣe ń pọ̀ sí i, àwọn ohun èlò ìtọ́jú òtútù ti di ohun pàtàkì nínú àwọn ilé iṣẹ́ láti ibi iṣẹ́ ṣíṣe oúnjẹ àti ibi ìtọ́jú oògùn sí àwọn oògùn àti ọjà. Àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun nínú àwọn ohun èlò ìtọ́jú òtútù ń tún ilé iṣẹ́ náà ṣe nípa ṣíṣe àtúnṣe...
    Ka siwaju
  • Ohun èlò ìfọ́jú: Àwọn ìdáhùn pàtàkì fún àwọn ilé-iṣẹ́ òde òní

    Ohun èlò ìfọ́jú: Àwọn ìdáhùn pàtàkì fún àwọn ilé-iṣẹ́ òde òní

    Nínú àyíká ìṣòwò àti ilé iṣẹ́ tó ń yára kánkán lónìí, ṣíṣe àkójọpọ̀ àwọn ohun tó lè bàjẹ́ ṣe pàtàkì. Ohun èlò ìfàyàwọ́ máa ń rí i dájú pé oúnjẹ wà ní ààbò, ó máa ń mú kí ọjà náà pẹ́ sí i, ó sì máa ń ṣe àtìlẹ́yìn fún iṣẹ́ tó ń lọ lọ́wọ́ àwọn oníṣòwò káàkiri àwọn ilé iṣẹ́ tó ń ta ọjà, àlejò àti ilé iṣẹ́...
    Ka siwaju
  • Ṣiṣi Chiller: Mu Imudarasi Lilo Firiiji Iṣowo pọ si

    Ṣiṣi Chiller: Mu Imudarasi Lilo Firiiji Iṣowo pọ si

    Nínú àwọn ilé iṣẹ́ títà ọjà àti iṣẹ́ oúnjẹ tí ó díje, mímú kí ọjà tuntun àti agbára ṣiṣẹ́ dáadáa ṣe pàtàkì. Ẹ̀rọ ìtura tí ó ṣí sílẹ̀ ti di ojútùú pàtàkì fún àwọn ilé ìtajà ńláńlá, àwọn ilé ìtajà ìrọ̀rùn, àti àwọn iṣẹ́ oúnjẹ, ó ń pèsè ìrísí àti wíwọlé nígbàtí ó ń pa àwọn...
    Ka siwaju
  • Fìríìjì Ìfihàn Aṣọ Aṣọ Afẹ́fẹ́ Méjì Láti Aláìsí: Ojútùú Ọgbọ́n fún Ìtajà Òde Òní

    Fìríìjì Ìfihàn Aṣọ Aṣọ Afẹ́fẹ́ Méjì Láti Aláìsí: Ojútùú Ọgbọ́n fún Ìtajà Òde Òní

    Nínú àyíká títà ọjà tí ó ń díje lónìí, àwọn ilé iṣẹ́ nílò àwọn ètò ìtura tí ó so iṣẹ́ pọ̀, agbára ṣíṣe, àti ìrísí ọjà. Fíríjì tí ó ń fi aṣọ ìbòrí afẹ́fẹ́ méjì hàn láti ọ̀nà jíjìn ń pèsè ojútùú tó ti ní ìlọsíwájú fún àwọn ilé ìtajà ńláńlá, àwọn ilé ìtajà ìrọ̀rùn, àti iṣẹ́ oúnjẹ ńláńlá...
    Ka siwaju